ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  จัดตั้งกลุ่ม-หากลุ่ม
/  มีแผนที่ครอด PY ที่พระราม2มั้ยครับบ้านอยู่แถวนั้นอะและไม่รู้
มีแผนที่ครอด PY ที่พระราม2มั้ยครับบ้านอยู่แถวนั้นอะและไม่รู้                 

ผู้มาเยือน

เขียนเมื่อ:  12/7/2004 23:46:20
  มีแผนที่ครอด PY ที่พระราม2มั้ยครับบ้านอยู่แถวนั้นอะและไม่รู้

มีแผนที่คอรด์ด PY ที่พระราม2มั้ยครับบ้านอยู่แถวนั้นอะและไม่รู้ว่ายังตีกันวันอาทิตรึคอรด์9ป่าว กี่โมงถึงกี่โมงครับอยากไปเล่นด้วยครับ :yo_man:

ไอ้....เจี๊ยบ

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  13/7/2004 0:51:05
  Re: มีแผนที่ครอด PY ที่พระราม2มั้ยครับบ้านอยู่แถวนั้นอะและไม

เลขที่สมาชิก: 360

ยังเล่นกันอยู่ครับไม่ได้หนีหน้าหายไปไหน  วันอาทิตย์คอร์ท9 5โมงเย็นถึง2ทุ่ม

--
เล่นให้เหมือนตอนซ้อม ซ้อมให้เหมือนตอนเล่น
ความกดดันถ้ามีแล้วเล่นพลาด จะแบกมันไว้บนบ่าอยู่ทำไม
ข้อมูลส่วนตัว

boworn

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  13/7/2004 18:21:09
  Re: มีแผนที่ครอด PY ที่พระราม2มั้ยครับบ้านอยู่แถวนั้นอะและไม

เลขที่สมาชิก: 137

ไม่ได้หายนี่นา  มาได้เลย คอร์ท 9  ไม่ผิดหวัง  เหนียวแน่นมาประมาณ 1 ปีครึ่งแล้วนะ  ไม่มีล้ม:pint:

เตรียมอุปกรณ์ เดินมาที่คอร์ท 9   เตรียมตัวลงเล่นได้เลยครับ

--
Please READ SIGNATURE RULES before edit your signature !

boworn

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  13/7/2004 19:22:13

ลืมหัวข้อกระทู้เลย โทษทีๆ  คือแผนที่น่ะให้พี่เชนทำดีกว่าเนอะ

แต่ทางที่จะมาได้เนี่ย มี 2 ทางคือ
     1. วัดพุทธบูชา  ( สุดสาย 75 )  แล้วต่อมอไซด์มาได้เลย 5 - 10 บาทไม่แน่ใจ เพราะไม่เคยนั่ง

2. จาก ถ.พระราม 2 ( จำไม่ได้เหมือนกันว่าซอยที่เท่าไรอ่ะ  แต่ว่าที่หน้าซอยจะมีรถสองแถวแดงอยู่ด้วย ผ่านคอร์ทเลย คอร์ทอยู่ซ้ายมือครับ ) ถ้าขับรถมาเองก็เข้ามาทางครัวเจ๊ง้ออ่ะครับ ก็คือซอยวัดยายร่มน่ะครับ   แล้วดูป้ายบอกทาง ให้ไปตามทาง ประชาอุทิศ  จะเจอคอร์ท py อยู่ทางซ้ายครับ

--
Please READ SIGNATURE RULES before edit your signature !

ผู้มาเยือน

เขียนเมื่อ:  13/7/2004 23:37:14

ขอบคุณคุณบวรด้วยครับ ผมคือคนที่โทรหาคุณตอนเที่ยงครับ แรกๆกะไม่คุยแล้วเห็นเสียงยังง่วงๆอยู่เลย ถ้าไม่ติดไปไหนผมไปแน่นอนครับ

ไอ้....เจี๊ยบ

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  14/7/2004 1:28:38

เลขที่สมาชิก: 360

PY_map

จัดให้แล้วนะครับถ้าไม่ชัดเจนก็โทรถามบวรอีกทีก็ได้  หรือไม่ก็บอกอีเมลล์แอดเดรสมาแล้วจะส่งแผนที่ที่ชัดกว่านี้ไปให้

--
เล่นให้เหมือนตอนซ้อม ซ้อมให้เหมือนตอนเล่น
ความกดดันถ้ามีแล้วเล่นพลาด จะแบกมันไว้บนบ่าอยู่ทำไม

boworn

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  14/7/2004 22:30:19

55555  เรื่องง่วงๆ เนี่ย ไม่ต้องห่วงครับ   เพราะว่าวันเสาร์เนี่ย  ส่วนใหญ่ไปเล่นที่ปิ่นทองกะพี่มด พี่เชน พี่หน่อง     กว่าจะเลิกก็นู่น 5 ทุ่มกว่าๆ     กว่าจะกินข้าวกันเสร็จอีกก็ ตี 1 กว่า   ถึงบ้านก็สักตี 2 แล้วครับ
      กว่าจะนอนก็  จะเฝ้าเว็ปรอบดึกนิดนึง   ก่อนนอน  กว่านอนหลับก็ ตี 3 กว่าๆ เกือบ 4
      กว่าจะตื่นก็.........ต่ำ เที่ยงครับ

--

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 16 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 16 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
16 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต